
Bóng đèn LED plug-in 2G11 4 Pin Base giúp việc chuyển đổi từ đèn CFL sang đèn LED trở nên đơn giản. Để thay thế hiệu quả đèn cắm CFL 36W, đèn LED PL 4-Pin (2G11) này sử dụng công suất 15 Watt và phát ra 1600 Lumen ở nhiệt độ màu 4000K. Hầu hết các thiết bị đều chấp nhận đèn LED PL-L lắp ngang thông qua cài đặt bỏ qua chấn lưu.
Mô tả Sản phẩm
- Thay thế 40 watt được phân loại theo tiêu chuẩn UL
- Phụ thuộc chấn lưu (Có thể không tương thích với tất cả chấn lưu.)
- Không cần đi dây lại
- Sáng tức thì ở độ sáng đầy đủ / không nhấp nháy
- Vị trí ẩm ướt
- Tuổi thọ cao 50,000 giờ
- 3 năm bảo hành
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000-6000K |
| Hiệu suất phát sáng của đèn (lm/w) | 120LM/W, 140LM/W,160LM/W |
| Chỉ số hoàn màu (Ra) | 83-85 |
| Hỗ trợ điều chỉnh độ sáng | Đúng |
| Kích cỡ | 535mm |
| Vật liệu | Vỏ nhôm cộng với PC |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| Thời gian làm việc (giờ) | 50000 |
| Điện áp đầu vào (V) | AC85-265V |
| Căn cứ | 2G 11 |
Nhiều hình hơn:


câu hỏi thường gặp
1. Bạn có thể cung cấp tài liệu liên quan không?
Có, chúng tôi có thể cung cấp hầu hết các tài liệu bao gồm Chứng chỉ Phân tích / Tuân thủ; Bảo hiểm; Xuất xứ, và các tài liệu xuất khẩu khác nếu được yêu cầu.
2. Bảo hành sản phẩm là gì?
Chúng tôi bảo hành vật liệu và tay nghề của chúng tôi. Cam kết của chúng tôi là sự hài lòng của bạn với các sản phẩm của chúng tôi. Dù có bảo hành hay không, văn hóa của công ty chúng tôi là giải quyết và giải quyết tất cả các vấn đề của khách hàng để mọi người đều hài lòng.
3. Bạn có đảm bảo giao sản phẩm an toàn và đảm bảo không?
Có, chúng tôi luôn sử dụng bao bì xuất khẩu chất lượng cao. Chúng tôi cũng sử dụng phương pháp đóng gói hàng nguy hiểm chuyên dụng cho hàng hóa nguy hiểm và vận chuyển kho lạnh đã được kiểm chứng cho các mặt hàng nhạy cảm với nhiệt độ. Đóng gói chuyên dụng và các yêu cầu đóng gói không theo tiêu chuẩn có thể phải trả thêm phí
