
Đặc trưng
Công suất phát sáng cao: Cung cấp tối đa 7964 lumen cho khả năng chiếu sáng vượt trội.
Có thể điều chỉnh độ sáng: Hỗ trợ điều chỉnh độ sáng để điều chỉnh độ sáng và tiết kiệm năng lượng.
Dải điện áp rộng: Tương thích với nguồn điện 120-277V.
Thiết kế chống hơi: Cấu trúc bền bỉ thích hợp cho những nơi ẩm ướt.
Đặc điểm kỹ thuật
| vôn | AC100-277V |
|---|---|
| Tài xế | Nội bộ |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | -40 độ |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 60 độ |
| Làm mờ | Có thể điều chỉnh độ sáng 0-10V |
| Cảm biến chuyển động tích hợp | KHÔNG |
| Kelvin | 4000K |
| CRI | >70 |
| Góc chùm tia | 120 độ |
Thêm chi tiết









Ứng dụng


Công ty của chúng tôi
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là nhà sản xuất các sản phẩm chiếu sáng LED có uy tín, bao gồm việc thiết kế, phát triển, sản xuất và bán các sản phẩm-công nghệ cao. Nhà máy của chúng tôi được thành lập vào năm 2010, nằm ở Thâm Quyến.
Địa chỉ
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hualian, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc


