
Đặc trưng
1. Gắn hoặc treo bề mặt, lắp đặt đơn giản
2. Chống bụi-, chống ẩm- và chống cháy nổ-.
3. Có vòng cao su và nắp cuối, chip thép không gỉ chống rỉ- được chứng nhận IP65.
Đặc điểm kỹ thuật
| Quyền lực | 20W (±10%) |
| Lumens | 3300lm (±10%) |
| Điện áp làm việc | 220-240VAC |
| Tần số hoạt động | 50/60Hz |
| Nhiệt độ màu tiêu chuẩn | 5000K (±275K) |
| Góc mở chùm tia | 120º |
| Bảo hành | Bảo hành 5 năm |
| Lớp bảo vệ | IP69K |
| Lớp tác động | IK08 |
Thêm chi tiết









Ứng dụng


Công ty của chúng tôi
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là nhà sản xuất các sản phẩm chiếu sáng LED có uy tín, bao gồm việc thiết kế, phát triển, sản xuất và bán các sản phẩm-công nghệ cao. Nhà máy của chúng tôi được thành lập vào năm 2010, nằm ở Thâm Quyến.
Địa chỉ
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hualian, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc


