Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng:
1. Đèn theo dõi có thể xoay có mức độ linh hoạt cao nhất, cho phép bạn hướng ánh sáng đến tất cả các khu vực cần thiết nhất.
2. Do có vẻ ngoài hợp lý và hiện đại, Đèn chiếu có thể xoay chắc chắn sẽ là sự bổ sung hoàn hảo cho bất kỳ căn phòng nào.
3. Đèn theo dõi có thể xoay là sự bổ sung thời trang và có thể thích ứng với bất kỳ hệ thống chiếu sáng nào và lý tưởng để thu hút sự chú ý đến các chi tiết kiến trúc hoặc tác phẩm nghệ thuật.
đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W 12W |
| Điện áp đầu vào | AC{0}}V |
| CCT | 3000K/ 4000K/ 5000K/ 6000K |
| Nhà ở | Màu đen hoặc trắng có sẵn |
| chip LED | Đèn LED lõi ngô 10W 12W 15W 20W 30W |
| Tuổi thọ | 5000 |
| Hiệu suất phát sáng | 140-160phút/tuần |
| IP | 40 |
| PF | >0.90 |
| Có thể điều chỉnh độ sáng | Đúng |
| Ứng dụng | Nơi ở/văn phòng/Bảo tàng/Phòng trưng bày/Cửa hàng bán lẻ |
| Bảo hành | 5 năm |
Hình ảnh chi tiết:



cách sử dụng:


Về chúng tôi:


đóng gói và giao hàng:

