Tính năng:
1. Đèn chiếu sáng cửa hàng cung cấp ánh sáng rực rỡ làm nổi bật sản phẩm của bạn một cách hoàn hảo và tăng thêm sức hấp dẫn tổng thể của chúng.
2. Với thiết kế đẹp mắt và hiện đại, Đèn chiếu sáng Store Spot Light hòa hợp hoàn hảo với bất kỳ phong cách thẩm mỹ nào của cửa hàng và mang đến nét tinh tế cho không gian của bạn.
3. Đèn chiếu sáng Store Spot Light đa năng và tiết kiệm năng lượng là giải pháp tiết kiệm chi phí, đảm bảo hiệu suất chiếu sáng tuyệt vời và tiết kiệm đáng kể hóa đơn tiền điện.
đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W 12W 15W |
| Điện áp đầu vào | Điện áp xoay chiều 85-265V |
| CCT | 3000K/ 4000K/ 5000K/ 6000K |
| Nhà ở | Có sẵn màu đen hoặc trắng |
| Chip LED | Đèn LED COB 10W 12W 15W 20W 30W |
| Tuổi thọ | 5000 |
| Hiệu suất phát sáng | 140-160lm/w |
| Địa chỉ IP | 40 |
| PF | >0.90 |
| Có thể làm mờ | Đúng |
| Ứng dụng | Nhà ở/văn phòng/Bảo tàng/Phòng trưng bày/Cửa hàng bán lẻ |
| Bảo hành | 5 năm |
Hình ảnh chi tiết:



sử dụng:


Đèn chiếu sáng Store Spot Light làm nổi bật những điểm tốt nhất của sản phẩm, làm nổi bật những tính năng độc đáo và tăng thêm sức hấp dẫn tổng thể của sản phẩm.
Về chúng tôi:


đóng gói và giao hàng:

