Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Loại đèn LED | SMD2835 |
| Số lượng LED trên mỗi mét | 240 đèn LED/m |
| Điện áp làm việc | DC12V / 24V |
| Màu nhiệt độ | 2700K/3000K/3500K/4000K/5000K/6000K/6500K |
| Sức mạnh mỗi mét | 4.8W/m - 9.6W/m |
| Cri | 70 / 80 / 90 |
| Độ sáng trên mỗi mét | 1440-1560lm/người cố vấn |
| Chiều rộng dải | 5 mm / 6 mm / 8 mm / 10 mm |
| Cắt bước | 25 mm / 50mm |
| Xếp hạng IP | IP20 / IP65 / IP67 / IP68 |
Công nghệ chính sản phẩm

Các bóng đèn LED trong ánh sáng LED LED không thấm nước tiêu thụ ít năng lượng hơn và tồn tại lâu hơn các loại ánh sáng khác. Bạn có thể tận hưởng ánh sáng rực rỡ trong nhiều năm để đi kèm với các đèn LED này, có thể kéo dài tới 50.000 giờ. Đèn cũng làm cho căn phòng có vẻ ấm áp và được chào đón bằng cách phát ra ánh sáng liên tục, rực rỡ.
Ánh sáng dải LED này cũng rất dễ dàng để thiết lập vì nó có mặt sau dính. Chỉ cần bóc ra giấy và dán ánh sáng dải vào bất kỳ bề mặt khô, sạch sẽ. Bạn có thể dễ dàng cắt ánh sáng dải theo chiều dài thích hợp, để bạn có thể nhận được lượng ánh sáng phù hợp cho phòng của bạn. Ánh sáng dải đèn LED 8 mm không thấm nước là lựa chọn tốt nhất để làm nổi bật các tính năng kiến trúc, thắp sáng tủ hoặc mang lại cho sân bên ngoài của bạn một ánh sáng đẹp.

Cách sử dụng


Công ty chúng tôi
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Thâm Quyến Benwei được thành lập vào năm 2010. Đây là một thiết kế tích hợp doanh nghiệp công nghệ cao quốc gia, R & D, sản xuất và bán các sản phẩm chiếu sáng trong nhà và ngoài trời và cũng có thể làm OEM, ODM.





