tính năng sản phẩm




Nó rất linh hoạt và có thể uốn cong, cắt và chế tạo một cách dễ dàng. Nó cũng phù hợp hoàn hảo xung quanh các góc và các chi tiết như trên trần nhà, tủ, cầu thang và đồ nội thất để tạo ra ánh sáng bí mật hoặc nghệ thuật. Điện áp làm việc thường là điện áp thấp an toàn từ 12V đến 24V, rất dễ đặt vì mặt sau của nó dính vào chính nó. Bạn có thể lấy dải đèn LED một màu (trắng ấm, trắng tự nhiên, trắng tinh khiết hoặc trắng mát) hoặc bạn có thể lấy dải đèn RGB hoặc RGBW có thể được điều khiển để tạo ra 16 triệu màu và hiệu ứng động. Chúng có thể được sử dụng cho mục đích chiếu sáng cơ bản hoặc để tạo nên tâm trạng của riêng bạn.
tham số
| Quyền lực | 10W mỗi mét |
| Xếp hạng IP | IP40 hoặc IP65 Chống thấm nước |
| Điện áp đầu vào | 85-265V hoặc 12/24V DC |
| CRI | CRI>80 or CRI >95 |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/W |
| Nhiệt độ làm việc | -20 độ ~ 50 độ |
| Kích cỡ | 5000*5mm, rộng 5mm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K, 4000K, 5000K, 6000K, Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, Vàng |
| DẪN ĐẾN | 240 CÁI 2835 LED, Epistar & Samsung |
| Vật liệu | PVC + đèn LED |
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
| Bảo hành | 5 năm |
| được chứng nhận | TUV, CE, ROHS |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
cách sử dụng
Đèn dải LED chủ yếu có thể được sử dụng để trang trí nhà cửa, không gian thương mại và cảnh quan kiến trúc.



Công ty của chúng tôi

Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là nhà sản xuất các sản phẩm chiếu sáng LED có uy tín, bao gồm việc thiết kế, phát triển, sản xuất và bán các sản phẩm-công nghệ cao. Nhà máy của chúng tôi được thành lập vào năm 2010, nằm ở Thâm Quyến.
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hualian, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc%
ĐỊA CHỈ CỦA CHÚNG TÔI
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hualian, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc.
THƯ Đ-
bwzm18@ledbenweilighting.com
