Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Loại đèn LED | SMD2835 |
| Điện áp | DC3-30V |
| Quyền lực | 3-60W/mét, khác có thể được tùy chỉnh. |
| LED Qty | 30-240led/mét, khác có thể được tùy chỉnh. |
| Tỷ lệ IP | IP20/IP65/IP67/IP68 |
| Màu sáng | WW/W/CW/R/B/Y/G. |
| Không bắt buộc | TUYỆT VỜI HOẶC WiFI hoặc BLUETOOTH hoặc USB |
| Đóng gói | 5m/cuộn hoặc 10m/cuộn hoặc chiều dài tùy chỉnh |
| Loại đèn LED khác | SMD5630/SMD5730/SMD5252/SMD3014/SMD4014/SMD7020/SMD8520 |
Công nghệ chính sản phẩm

Một tính năng ấn tượng của đèn LED Dải LED RGB là khả năng thay đổi màu sắc dễ dàng bằng cách nhấn nút đơn giản hoặc nhấn vào ứng dụng điện thoại thông minh. Mô hình màu RGB cho phép tạo ra các kết hợp màu vô tận có thể tăng cường bất kỳ chủ đề hoặc trang trí nào. Cho dù bạn mong muốn một màu xanh bình tĩnh cho một buổi tối yên bình hay một màu đỏ sôi động để tiếp thêm sinh lực cho sự kiện của bạn, những đèn LED này là lý tưởng cho các yêu cầu của bạn.
Ngoài khả năng thay đổi màu sắc, đèn LED Dải RGB cực kỳ linh hoạt và dễ thiết lập. Với sự hỗ trợ kết dính của chúng, các dải có thể dễ dàng bóc vỏ và áp dụng cho bất kỳ bề mặt phẳng, sạch nào. Đây là những điều hoàn hảo để chiếu sáng ở những nơi như dưới tủ, phía sau TV hoặc dọc theo cầu thang và lối đi.

Cách sử dụng


Công ty chúng tôi
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Thâm Quyến Benwei được thành lập vào năm 2010. Đây là một thiết kế tích hợp doanh nghiệp công nghệ cao quốc gia, R & D, sản xuất và bán các sản phẩm chiếu sáng trong nhà và ngoài trời và cũng có thể làm OEM, ODM.





