Tính năng:
- Chiếu sáng rực rỡ cây cối của bạn một cách dễ dàng bằng cách sử dụng Dải đèn trang trí cây.
- Tạo bầu không khí lễ hội và hấp dẫn trong không gian ngoài trời của bạn bằng những chiếc đèn tuyệt đẹp này.
- Bền bỉ và lâu dài-, những dải đèn này là sự lựa chọn hoàn hảo để thêm chút ma thuật cho sự kiện ngoài trời tiếp theo của bạn.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10 W |
| Xếp hạng IP | IP40 |
| Điện áp đầu vào | 85-265V |
| CRI | CRI>80 or CRI >95 |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/W |
| Nhiệt độ làm việc |
-20C~50C |
| Kích cỡ | 5000*5mm,Rộng 5mm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K |
| DẪN ĐẾN | 240 CÁI 2835 LED, Epistar & Samsung |
| Vật liệu | PVC + đèn LED |
| Bảo hành | 5 năm |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Hình ảnh chi tiết:




Cách sử dụng:



Về công ty chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hoa Liên, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc

Liên hệ với chúng tôi để báo giá
