Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Chi phí năng lượng cho các giải pháp chiếu sáng truyền thống có thể tăng nhanh chóng, trong khi công nghệ LED tiết kiệm năng lượng hơn nhiều và có thể giúp bạn tiết kiệm một khoản tiền đáng kể theo thời gian.
2. Linh hoạt: Dải đèn chống nước IP65 hoàn hảo cho các thiết kế chiếu sáng sáng tạo vì chúng linh hoạt và có thể uốn cong, xoắn và cắt để phù hợp với mọi khu vực hoặc hình dạng.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W mỗi mét |
| Xếp hạng IP | Chống nước IP40 hoặc IP65 |
| Điện áp đầu vào | 12/24V một chiều |
| CRI | CRI>80 |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/W |
| Kích cỡ | 5000*5mm, Rộng 5mm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, Vàng |
| Vật liệu | PVC + LED |
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
Hình ảnh chi tiết:




Cách sử dụng:


