Tính năng sản phẩm:
1. Màu sắc: Dải đèn LED hoạt động RGB có gam màu lên tới 16 triệu tùy chọn. Việc thay đổi màu sắc, cường độ và kiểu ánh sáng cho phép bạn tạo ra nhiều hiệu ứng.
2. Khả năng thích ứng: Dải đèn LED có thể uốn cong, xoắn và cắt theo bất kỳ chiều dài mong muốn nào vì tính linh hoạt của nó. Nó có thể được lắp đặt ngay cả trên các bề mặt có hình dạng và góc khác thường.
3. Việc thiết lập dải đèn LED thật đơn giản. Nó không cần lắp ráp gì ngoài việc dán băng dính và kết nối với ổ cắm điện.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W mỗi mét |
| Xếp hạng IP | IP40 hoặc IP65 Chống thấm nước |
| Điện áp đầu vào | 85-265V hoặc 12/24V DC |
| CRI | CRI>80 or CRI >95 |
| Hiệu suất phát sáng | 110-120lm/t |
| Kích cỡ | 5000*5mm, rộng 5mm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K,4000K,5000K,6000K, Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, Vàng |
| Vật liệu | PVC + đèn LED |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
| Bảo hành | 5 năm |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Hình ảnh chi tiết:






Chúng bao gồm bộ điều khiển cho phép bạn thay đổi màu sắc, độ sáng và kiểu của ánh sáng. Dải đèn LED RGB linh hoạt có thể dễ dàng điều chỉnh độ dài và có thể được dán vào bất kỳ bề mặt nào bằng băng dính. Bạn có thể sử dụng chúng từ trong ra ngoài vì tuổi thọ cao và khả năng chống nước của chúng.
Cách sử dụng:


1. Dải đèn LED chạy RGB là vật trang trí trong nhà. Sử dụng chúng để chiếu sáng nhà bếp, phòng khách hoặc phòng ngủ của bạn theo cách mà trước đây chưa ai làm được.
2. chiếu sáng bên ngoài: Để làm đẹp sân hiên, khu vườn hoặc khu vực sinh hoạt bên ngoài của bạn, hãy thử sử dụng dải đèn LED chạy RGB.
3. Lễ kỷ niệm và tiệc tùng: Dải đèn LED RGB nổi là lựa chọn phổ biến. Chúng hoàn hảo để thiết lập giai điệu và bầu không khí cho dịp này và khiến mọi người cảm thấy vui vẻ.
4. Hệ thống chiếu sáng thương mại cũng sử dụng dải đèn LED chạy RGB. Sử dụng chúng để thu hút sự chú ý đến hàng hóa trong cửa hàng của bạn hoặc tạo không khí tại quán rượu hoặc nhà hàng yêu thích của bạn.
