Tính năng:
Tính linh hoạt này cũng giúp lắp đặt dễ dàng, vì băng keo có thể dễ dàng cắt theo chiều dài mong muốn và sau đó dán vào bề mặt bằng lớp keo dính. Đèn LED dạng băng keo cũng có hiệu suất năng lượng cao, vì nó sử dụng ít năng lượng hơn đáng kể so với các lựa chọn chiếu sáng truyền thống.
Ngoài ra, đèn LED dạng băng có nhiều màu sắc và nhiệt độ màu, cho phép sử dụng cho nhiều ứng dụng chiếu sáng khác nhau. Nhiệt lượng tỏa ra thấp cũng khiến đèn trở thành lựa chọn an toàn để sử dụng ở những khu vực có thể lo ngại về nhiệt.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10w mỗi mét |
| Xếp hạng IP | Chống nước IP40 hoặc IP65 |
| Điện áp đầu vào | 85-265V hoặc 12/24V DC |
| CRI | CRI>80 or CRI >95 |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/W |
| Nhiệt độ làm việc |
-20C~50C |
| Kích cỡ | 5000* 5mm, Rộng 5mm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K, 4000K, 5000K, 6000K, Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, Vàng |
| DẪN ĐẾN | 240PCS 2835 LED, Epistar & Samsung |
| Vật liệu | PVC + LED |
| Bảo hành | 5 năm |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Hình ảnh chi tiết:




Rộng hơn và dày hơn, an toàn và bền bỉ.
Cách sử dụng:



Về mặt trưng bày thương mại, nó có thể được sử dụng làm đèn trưng bày, đèn chiếu sáng hàng hóa, v.v.
Về chúng tôi:


Câu hỏi thường gặp:
1.Bạn chấp nhận những phương thức thanh toán nào?
A: Chúng tôi chấp nhận nhiều phương thức thanh toán khác nhau bao gồm chuyển khoản ngân hàng, thanh toán bằng thẻ tín dụng và PayPal.
2.Thời gian sản xuất của bạn là bao lâu?
A: Thời gian sản xuất của chúng tôi phụ thuộc vào số lượng và độ phức tạp của đơn hàng bạn đặt.
3.Bạn có cung cấp dịch vụ tùy chỉnh bao bì và xây dựng thương hiệu không?
A: Có, chúng tôi cung cấp dịch vụ tùy chỉnh bao bì và xây dựng thương hiệu.
