
Đèn LED dải CRI 95 chống thấm nước cao này dành cho những vị trí ẩm ướt hoặc ẩm ướt cần chiếu sáng CRI cao. Chẳng hạn, CRI cao là điều cần thiết để hiển thị màu sắc chính xác khi trang điểm trong khu vực mỹ phẩm của phòng tắm, nơi thường có nhiều độ ẩm. Dải đèn LED chống thấm nước có CRI cao trên 95 này được tạo ra dành cho bạn! Nó không chỉ có CRI trên 95 mà còn có R9 trên 80. Thông số R9 kiểm soát mức độ màu đỏ thực tế xuất hiện khi được chiếu sáng. Thông thường, dải đèn có CRI cao phải có giá trị R9 ít nhất là 70.
Mô tả Sản phẩm
1. Đỏ, lục, lam, 2400K Hổ phách, 6500K trắng mát trong một dải đèn LED.
2. Đèn LED5-trong-1 để pha trộn liền mạch màu trắng với ánh sáng màu để có màu sắc đậm hơn và phong phú hơn.
3. Đèn LED 5050 chip lớn có độ sáng cao được chọn, sáng hơn nhiều nhãn hiệu khác.
4.24VDC, có thể điều chỉnh độ sáng hoàn toàn theo bất kỳ độ sáng nào.
5. Có thể tạo ra nhiều thay đổi cảnh màu, như đèn flash, nhấp nháy, mờ dần, v.v.
Sự chỉ rõ
| Điện áp đầu vào: | 12V DC |
| Màu sắc: | Đỏ, Xanh lục, Xanh lam và Hỗn hợp |
| bước sóng: | 635/521/465nm |
| Chiều dài cuộn: | Cuộn 5 m (16 ft) |
| Đèn LED trên mỗi mét: | 60 đèn LED/m (18 đèn LED/ft) |
| Lumen mỗi mét: | 118/315/81 lumen/mét |
| Watt: | 10 W/m=3 W/ft |
| Tuổi thọ: | 50,000 giờ |
| Góc chùm: | 120 độ |
Thêm chi tiết



Ứng dụng
- Chiếu sáng cove, chiếu sáng tạo điểm nhấn cho khách sạn, nhà hàng, casino, club, bar, sân khấu.
- Chiếu sáng thương mại, cửa hàng bán lẻ, phòng chơi game, phòng tắm hơi, massage, v.v.
- Chiếu sáng khu dân cư, chiếu sáng cove cho phòng ngủ, phòng khách, rạp hát gia đình, v.v.
- Ánh sáng thiên vị, TV, PC, màn hình, v.v.
- Ô tô, RV, limo, thuyền, du thuyền, tàu, v.v.
- Chiếu sáng trang trí, các sự kiện của công ty, Giáng sinh, tiệc tùng, sinh nhật, đám cưới, ngày lễ, v.v.
- Chiếu sáng dưới tủ và trên tủ, chiếu sáng dưới quầy
- chiếu sáng kiến trúc
- Nhiều nơi khác để thay đổi màu sắc
