Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Tính linh hoạt: Dải đèn LED RGB có rất nhiều mục đích sử dụng và có khả năng thích ứng cao. Chúng có thể được sử dụng để tạo ra các hiệu ứng ánh sáng ngoạn mục trong nhà, nơi kinh doanh hoặc nơi làm việc của bạn.
2. Tiết kiệm năng lượng: So với ánh sáng thông thường, công nghệ LED tiết kiệm năng lượng hơn tới 80%. Kết quả là, bạn có thể giảm chi phí năng lượng trong khi vẫn nhận được chất lượng chiếu sáng tuyệt vời.
Sản phẩmCụ thể:
| Điện áp đầu vào | DC24V |
| Quyền lực | 15W/M |
| Vật liệu | FPC nhân đôi |
| Màu sắc | 2000K-10000K(Có thể tùy chỉnh) |
| LM | >90lm/W |
| Chiều dài | 5m/cuộn (có thể tùy chỉnh) |
| cấp IP | IP20/IP65 |
| Cả đời | 50000 giờ |
Hình ảnh chi tiết:




Cách sử dụng

