Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Tuổi thọ cao: So với bóng đèn sợi đốt thông thường, đèn LED có tuổi thọ trung bình lên đến 25000 giờ. Do đó, bạn sẽ tiết kiệm được thời gian và tiền bạc do không phải thay đèn thường xuyên.
2. Lắp đặt đơn giản: Với các công cụ và thiết bị phù hợp, đèn dải LED lắp đặt tương đối đơn giản. Do đó, chúng là một lựa chọn tuyệt vời cho các nhiệm vụ tự làm.
Sản phẩmCụ thể:
| Điện áp đầu vào | DC24V |
| Quyền lực | 15W/M |
| Vật liệu | FPC nhân đôi |
| Màu sắc | 2000K-10000K(Có thể tùy chỉnh) |
| LM | >90lm/W |
| Chiều dài | 5m/cuộn (có thể tùy chỉnh) |
| cấp IP | IP20/IP65 |
| Cả đời | 50000 giờ |
Hình ảnh chi tiết:




Cách sử dụng


