Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm:
| Quyền lực | 10W/mét |
| Xếp hạng IP | IP40 hoặc IP65 Chống thấm nước |
| Điện áp đầu vào | Tùy chọn 85-265V hoặc 12/24V DC |
| CRI | CRI>80 or CRI >95 tùy chọn |
| Hiệu quả phát sáng | 120lm/W |
| Kích cỡ | 5000*5mm, rộng 5mm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K,4000K,5000K,6000K, Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, Vàng |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
| Bảo hành | 5 năm |
Hình ảnh chi tiết:

Tính năng sản phẩm:
1. Lâu dài: Vì đèn dải LED có tuổi thọ hơn 50.000 giờ nên bạn sẽ không cần phải thay thế chúng thường xuyên.
2. Đa năng: Bạn có toàn quyền kiểm soát các hiệu ứng ánh sáng do đèn dải LED tạo ra vì chúng có thể được tùy chỉnh theo bất kỳ độ dài nào và được sử dụng trong nhiều ứng dụng.


Cách sử dụng:

Ứng dụng của đèn LED dải ngoài trời:
1. Chiếu sáng sân vườn: Cây cối và bụi rậm có thể được trang trí bằng dải đèn LED để tạo ra bầu không khí huyền bí, lý tưởng cho các buổi tụ tập ngoài trời.
2. Chiếu sáng sân hiên: Sân hiên và các khu vực ngoài trời khác có thể được trang trí đẹp mắt bằng cách sử dụng đèn dải để chiếu sáng chúng.
3. Chiếu sáng xung quanh hồ bơi: Bạn có thể đặt đèn dải LED xung quanh hồ bơi để tạo bầu không khí ấm cúng, yên bình và dễ chịu ở sân sau của bạn vào ban đêm.
Câu hỏi thường gặp
Hỏi: Đèn LED có thể được điều khiển bằng Alexa hoặc Google Home không?
Đáp: Đèn dải LED thông minh có kết nối Wi{0}}Fi có thể tích hợp với Alexa và Google Home. Chúng cho phép điều khiển ánh sáng thông qua hỗ trợ giọng nói mà không cần điều khiển từ xa.
Q: Làm cách nào để bật đèn LED có nhạc?
Trả lời: Bằng cách kết nối bộ điều khiển nhạc LED hoặc mô-đun cảm biến âm thanh với đèn dải LED, bạn có thể bật đèn LED theo nhạc. Cảm biến sẽ nghe nhạc, đồng bộ hóa với nhạc đó và bật/tắt tương ứng.
H: Tôi có thể điều khiển đèn LED RGB bằng điện thoại của mình không?
Đáp: Có, dải đèn LED RGB tích hợp với Wi{0}}Fi có thể được điều khiển bằng điện thoại di động. Điều này cho phép bạn điều chỉnh độ sáng, thay đổi màu sắc và bật/tắt đèn thông qua điện thoại thông minh.
Hỏi: Bạn tự động hóa đèn LED bằng cách nào?
Trả lời: Bạn có thể tự động hóa đèn LED bằng cách đặt hẹn giờ để đèn tự động bật/tắt. Bên cạnh đó, dải đèn LED với công nghệ cảm biến chuyển động sẽ theo dõi chuyển động của bạn và bật/tắt tương ứng. Một lần nữa, bạn cũng có thể tích hợp dải đèn LED với cảm biến ánh sáng để cảm nhận cường độ ánh sáng của môi trường xung quanh và tự động phản hồi.
