Tính năng sản phẩm:
1. Đa năng: Đèn dải LED có thể được sử dụng trong nhiều ứng dụng khác nhau và có thể được cắt theo bất kỳ độ dài tùy chỉnh nào, giúp bạn kiểm soát hoàn toàn hiệu ứng ánh sáng của chúng.
2. An toàn: Đèn dải LED tạo ra ít nhiệt hơn và do đó sử dụng an toàn hơn so với các thiết bị chiếu sáng truyền thống.
Sản phẩmSự chỉ rõ:
| Quyền lực | 10W mỗi mét |
| Đánh giá IP | Chống nước theo tiêu chuẩn IP65 |
| Điện áp đầu vào | 12/48V DC |
| CRI | CRI>80 |
| Hiệu quả chiếu sáng | 110lm/W |
| Nhiệt độ làm việc | -20 độ ~ 50 độ |
| Kích cỡ | 5000*5mm, rộng 5mm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, Vàng |
| DẪN ĐẾN | 240 CÁI 2835, 3534,5730 LED, Epistar |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Hình ảnh chi tiết:






Một dạng đèn dải LED đặc biệt có tên RGBW có thể tạo ra hàng triệu màu ngoài ánh sáng trắng thuần khiết. Bốn màu đỏ, xanh lá cây, xanh dương và trắng được họ sử dụng. Đèn dải LED RGBW được thiết kế để cung cấp ánh sáng trắng tinh khiết, mang lại sự thể hiện màu sắc chính xác hơn so với đèn dải LED RGB truyền thống, không chứa màu trắng và thay vào đó tạo ra ánh sáng trắng bằng cách trộn các màu sắc khác.
Nhấp nháy là một trong những vấn đề phổ biến nhất với đèn dải LED và nó có thể dẫn đến chứng đau nửa đầu, co giật và khó chịu khi xem. Nhiều yếu tố, bao gồm cả nguồn điện, hệ thống điều khiển độ sáng và cỡ chip LED, có thể dẫn đến hiện tượng nhấp nháy.
Cách sử dụng:


1. Chiếu sáng trang trí, cả trong lẫn ngoài: Chúng có thể được sử dụng để cung cấp nhiều hiệu ứng ánh sáng khác nhau, bao gồm làm mờ, chiếu sáng chuyển màu và chuyển màu để cải thiện bầu không khí của căn phòng.
2. Chiếu sáng thương mại: Nó có thể được sử dụng để nhấn mạnh một số mặt hàng hoặc địa điểm nhất định hoặc để tạo môi trường có thương hiệu trong các cửa hàng tạp hóa, nhà hàng và địa điểm bán lẻ.
3. Chiếu sáng ngôi nhà: Nó có thể được sử dụng để tạo ra bầu không khí ấm cúng và hấp dẫn trong khu vực sinh hoạt, phòng ngủ và nhà bếp.
