Tính năng sản phẩm:
1. Bạn có thể sử dụng đèn dải LED ở các khu vực khác nhau trong nhà vì chúng rất dễ thích nghi. Phòng ngủ, phòng khách, tầng hầm, rạp chiếu phim tại nhà và thậm chí cả nhà bếp đều có thể lắp đặt chúng. Đèn dải LED dẻo, mỏng và thích ứng với mọi kích thước trần nhà. Lớp nền tự dính của chúng giúp bạn dễ dàng dán chúng lên bất kỳ bề mặt nào.
2. Vì đèn dải LED có nhiều màu sắc khác nhau nên bạn có thể chọn màu sắc lý tưởng để bổ sung cho thiết kế nội thất của mình. Ngoài ra, chúng còn có chức năng điều chỉnh độ sáng cho phép bạn thay đổi độ sáng của đèn cho phù hợp với sở thích hoặc tâm trạng của bạn. Ngoài ra, đèn còn lý tưởng để tạo ra bầu không khí yên tĩnh trong ngôi nhà của bạn.
Sản phẩmCụ thể:
| Điện áp đầu vào | DC12-48V |
| Quyền lực | 7.5W |
| Chiều dài | 10m/cuộn (có thể tùy chỉnh) |
| Góc chùm tia | 10-60 độ |
| Chứng nhận | ETL |
| Lớp IP | Vị trí ẩm ướt |
| Màu sáng | 3000k-6000k/RGB |
| Sự bảo đảm | 5 năm |
Hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng

