Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Đèn LED có thể được bố trí theo nhiều cách khác nhau trong không gian, cho phép bạn tạo ra bầu không khí thú vị, ấm cúng hoặc phấn khích theo sở thích của riêng bạn.
2. Bộ điều khiển từ xa được thiết kế dành cho đèn LED có khả năng thích ứng cao, thân thiện với người dùng và lý tưởng để tạo ra bầu không khí mong muốn trong phòng ngủ.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W mỗi mét |
| Xếp hạng IP | Chống nước IP65 |
| Điện áp đầu vào | 85-265V hoặc 12/24V DC |
| CRI | CRI >95 |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/W |
| Kích cỡ | 5000*5mm, Rộng 5mm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K, 4000K, 5000K, 6000K, Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, Vàng |
| DẪN ĐẾN | 240PCS 2835 LED, Epistar & Samsung |
| Vật liệu | PVC + LED |
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
| Bảo hành | 5 năm |
| Đã được chứng nhận | TUV, CE, ROHS |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Hình ảnh chi tiết:






Cách sử dụng:


