Mô tả
Gửi yêu cầu

Mô tả Sản phẩm
Dải đèn LED COB 1.12V
2.480 đèn LED trên mỗi mét
3.4000K, trắng trung tính
4. Mặt sau tự dính
5. Chống nước IP 65
Sự chỉ rõ
| Căng thẳng: | 12Vdc |
| Hiệu suất mỗi m: | 9W |
| Màu sáng: | trắng trung tính |
| nhiệt độ màu: | 4000K |
| Chỉ số hoàn màu CRI: | >80RA |
| tối đa quang thông: | 896 lumen |
| góc chùm: | 140 độ |
| tối đa chiều dài trong hàng: | 5.00m |
| nhiệt độ môi trường cho phép: | -20 độ đến tối đa. cộng 40 độ |
| Lớp hiệu quả năng lượng: | f |
| Mức độ bảo vệ: | IP65 |
Thêm chi tiết



