Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| LED Qty | 120led/m |
| Nhiệt độ màu | 3000K,4000K,6000K |
| Chiều rộng PCB | 8 mm, 5 mm |
| Cri | 80ra |
| Quyền lực | 12W |
| Điện áp | DC 12V/24V |
| Chiều dài cắt | 2,5cm/5cm |
| Bảo hành | 3 năm |
Công nghệ chính sản phẩm

Các dải đèn LED chạy trên 12V DC, đây là mức năng lượng thấp giúp chúng an toàn khi sử dụng trong nhiều tình huống. Điện áp thấp này làm cho họ trở thành một lựa chọn tốt cho các gia đình và công ty muốn tiết kiệm năng lượng vì họ đòi hỏi ít điện hơn.
Chúng có thể được sử dụng để làm nổi bật các tính năng kiến trúc, làm cho không gian bên ngoài trở nên hấp dẫn hơn hoặc tạo ra các hiệu ứng hình ảnh tuyệt vời trong các địa điểm thương mại hoặc giải trí.

Cách sử dụng


2. Ánh sáng ngoài trời: Bạn có thể sử dụng các dải đèn LED để thắp sáng sàn, sân hiên hoặc đi ra ngoài. Họ cũng chịu nước. Bạn cũng có thể sử dụng chúng để cung cấp màu sắc cho không gian ngoài trời cho các bữa tiệc hoặc gặp gỡ.
3. Ánh sáng cho ô tô: Dải đèn LED có thể làm cho bên trong hoặc bên ngoài của xe hơi có vẻ tốt hơn bằng cách làm cho chúng dễ dàng hơn để nhìn và mang lại cho chúng một cái nhìn hiện đại, bóng bẩy.
4. Hiển thị cửa hàng: Các cửa hàng sử dụng các dải đèn LED rất nhiều để thu hút sự chú ý của khách hàng và hiển thị các sản phẩm theo cách khiến chúng có vẻ hấp dẫn.
5. Địa điểm thú vị: Dải đèn LED là một kỹ thuật phổ biến để làm các quán bar, câu lạc bộ, nhà hát và hội trường âm nhạc có vẻ hấp dẫn hơn.
Dải ánh sáng LED là một giải pháp linh hoạt và tiết kiệm năng lượng để thắp sáng rất nhiều khu vực khác nhau. Với họ
Công ty chúng tôi
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Thâm Quyến Benwei được thành lập vào năm 2010. Đây là một thiết kế tích hợp doanh nghiệp công nghệ cao quốc gia, R & D, sản xuất và bán các sản phẩm chiếu sáng trong nhà và ngoài trời và cũng có thể làm OEM, ODM.





