Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Hỗ trợ mờ hơn | Đúng |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Thiết kế ánh sáng và mạch |
| Tuổi thọ (giờ) | 35000 |
| Điện áp đầu vào (V) | DC 12V/24V |
| Quyền lực | Max7,5W/m |
| Đèn LED Qty | 60leds/mét |
| Vật liệu dải | PCB trắng linh hoạt |
| Nguồn sáng | SMD5050 LED 4IN1 CHIP |
| Kích thước | 5000*12*2.3mm |
| Màu led | RGB+màu trắng ấm; RGB+màu trắng lạnh |
| Mức IP | IP20/IP65/IP66/IP67/IP68 |
| Giấy chứng nhận | CE, Rohs |
Công nghệ chính sản phẩm

1. Xếp hạng không thấm nước IP66: Đèn LED này hoàn toàn an toàn trước bụi và nước mạnh vì nó có xếp hạng IP66. Điều này làm cho nó tuyệt vời để sử dụng bên ngoài trong bất kỳ thời tiết.
2. Thiết kế linh hoạt: Dải LED có thể được uốn cong, vì vậy nó dễ dàng phù hợp quanh các góc, đường cong và các hình dạng khác. Điều này làm cho hiệu ứng ánh sáng có vẻ mượt mà và ổn định.
3. Độ sáng cao: Đèn dải LED khá sáng, vì vậy nó có thể được sử dụng cho cả chiếu sáng thực dụng và trang trí.
4. Hiệu quả năng lượng: Ánh sáng Dải LED linh hoạt IP66 là một lựa chọn tuyệt vời để chiếu sáng vì công nghệ LED được công nhận để sử dụng ít năng lượng hơn.
5.

Cách sử dụng


Công ty chúng tôi
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Thâm Quyến Benwei được thành lập vào năm 2010. Đây là một thiết kế tích hợp doanh nghiệp công nghệ cao quốc gia, R & D, sản xuất và bán các sản phẩm chiếu sáng trong nhà và ngoài trời và cũng có thể làm OEM, ODM.





