Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng:
1. Đèn dây mềm có thể dễ dàng lắp đặt ở mọi góc hoặc không gian chật hẹp, mang lại ánh sáng cho những khu vực trước đây ít được sử dụng.
2. Với thiết kế linh hoạt, đèn dây có thể uốn cong và định hình để phù hợp với mọi bề mặt hoặc vật thể, mang đến nhiều lựa chọn chiếu sáng đa dạng.
3. Mức tiêu thụ năng lượng thấp của đèn dây khiến nó trở thành lựa chọn tiết kiệm cho những ai muốn kết hợp đèn vào không gian của mình mà không tốn nhiều chi phí.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W |
| Xếp hạng IP | IP40 |
| Điện áp đầu vào | 85-265V hoặc 12/24V DC |
| CRI | CRI>80 or CRI >95 |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/W |
| Nhiệt độ làm việc |
-20C~50C |
| Kích cỡ | 5000* 5mm, Rộng 5mm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K, 4000K |
| DẪN ĐẾN | 240PCS 2835 LED, Epistar & Samsung |
| Vật liệu | PVC + LED |
| Bảo hành | 5 năm |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Hình ảnh chi tiết:




Cách sử dụng:



Về chúng tôi:


