Tính năng:
1. Đèn LED dính có thể được đặt thuận tiện ở bất cứ nơi nào bạn cần chiếu sáng thêm mà không cần đi dây hoặc lắp đặt phức tạp.
2. Bóng đèn LED tiết kiệm năng lượng-cung cấp ánh sáng sáng và-lâu dài, đảm bảo bạn không bao giờ phải vật lộn trong không gian-thiếu sáng nữa.
3. Với thiết kế linh hoạt và lớp nền dính--dễ sử dụng, Đèn LED dính là giải pháp hoàn hảo để thêm chút ánh sáng vào bất kỳ căn phòng hoặc không gian nào trong nhà bạn.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10 W |
| Xếp hạng IP | IP40 |
| Điện áp đầu vào | 85-265V hoặc 12/24V DC |
| CRI | CRI > 80 hoặc CRI > 95 |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/W |
| Nhiệt độ làm việc |
-20 độ ~ 50 độ |
| Kích cỡ | 5000*5mm,Rộng 5mm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K, 4000K |
| DẪN ĐẾN | 240 CÁI 2835 LED, Epistar & Samsung |
| Vật liệu | PVC + đèn LED |
| Bảo hành | 5 năm |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Hình ảnh chi tiết:




Làm sáng tủ quần áo tối màu của bạn với Đèn LED dính và dễ dàng tìm thấy những bộ trang phục yêu thích của bạn.
Cách sử dụng:



Về chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hoa Liên, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc

Liên hệ với chúng tôi để báo giá
