Tính năng sản phẩm:
1. Dải đèn dài 4 feet có đặc tính bền, tiết kiệm năng lượng và tạo ra ánh sáng rực rỡ, đồng đều.
2. Phù hợp với nhiều ứng dụng khác nhau vì dễ lắp đặt và có thể cắt theo bất kỳ độ dài nào. Để cá nhân hóa thiết kế chiếu sáng của bạn hơn nữa, sản phẩm có nhiều màu sắc và cài đặt độ sáng khác nhau.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W mỗi mét |
| Xếp hạng IP | Chống nước IP40 hoặc IP65 |
| Điện áp đầu vào | 85-265V hoặc 12/24V DC |
| CRI | CRI>80 or CRI >95 |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/W |
| Nhiệt độ làm việc | -20 độ ~ 50 độ |
| Kích cỡ | 5000*5mm, Rộng 5mm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K, 4000K, 5000K, 6000K, Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, Vàng |
| DẪN ĐẾN | 240PCS 2835 LED, Epistar & Samsung |
| Vật liệu | PVC + LED |
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
| Bảo hành | 5 năm |
| Đã được chứng nhận | TUV, CE, ROHS |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Hình ảnh chi tiết:






Nhờ những tiến bộ công nghệ, đèn dây dài 4 feet ngày nay được trang bị nhiều khả năng khác nhau bao gồm thay đổi màu sắc, làm mờ và tùy chọn điều khiển từ xa. Tính linh hoạt và khả năng tạo hiệu ứng ánh sáng nổi bật của đèn là nhờ những khả năng này.
Cách sử dụng:


Đèn dây dài 4 feet lý tưởng để chiếu sáng các chi tiết kiến trúc, trang trí nhà ở và nơi làm việc, tạo tâm trạng trong các quán ăn và quán rượu, thậm chí là chiếu sáng sân khấu cho các buổi biểu diễn và các sự kiện khác. Tùy thuộc vào ứng dụng, nó có thể được sử dụng làm đèn chiếu sáng xung quanh, đèn chiếu sáng nhiệm vụ hoặc đèn chiếu sáng điểm nhấn.
