Tính năng sản phẩm:
1. Giá đỡ chắc chắn, lắp đặt chắc chắn hơn
2. Ống kính PC quang học, vật liệu không ố vàng
3. Dải niêm phong chống thấm silicone. Chất liệu chống tia cực tím, đáng tin cậy mà không bị hỏng hóc
4. Thiết kế nguồn sáng 3030 SMD, hiệu suất phát sáng 150lm/W
5. Nền nhôm dẫn nhiệt cao, tản nhiệt nhanh, giảm phân rã ánh sáng
6. Tản nhiệt bằng nhôm đúc
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 100W 200W 300W 400W 500W 600W 1000W |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K 4000K 5000K 6000K |
| Hiệu suất phát sáng của đèn (lm/w) | 150lm/W |
| Chỉ số hoàn màu (Ra) | 80-83Ra 95-98Ra |
| không thấm nước | IP65 IP66 IP67 |
| Hỗ trợ điều chỉnh độ sáng | Có thể điều chỉnh độ sáng Triac hoặc 0-10V có thể điều chỉnh độ sáng |
| chip LED | SMD2835, Epistar, Samsung, Osram, Meanwell |
| Vật liệu | Vỏ nhôm + PC |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| PF | 0.95 |
| Điện áp đầu vào (V) | 85-265V AC hoặc 100-140V AC |
| Trình điều khiển LED | Bị cô lập và không nhấp nháy |
Hình ảnh chi tiết:






Cách sử dụng:



Đèn sân vận động LED này lý tưởng cho nhiều ứng dụng ngoài việc chiếu sáng sân vận động. Nó cũng có thể được sử dụng để chiếu sáng cảng, chiếu sáng khai thác mỏ và các ứng dụng chiếu sáng công nghiệp khác. Vỏ nhôm chắc chắn của nó đảm bảo rằng nó có thể chịu được các điều kiện thời tiết khắc nghiệt và các tác động khác nhau.
