
- Đặc trưng
1. Thiết kế tròng kính chống nắng cố định và thay đổi.
2. Thân đèn tròn với thấu kính quang học cho phép chiếu phương vị chính xác hơn và chiếu xạ kéo dài hơn.
3. Thiết kế của nắp giúp giảm ô nhiễm ánh sáng và chất thải.
4. Thiết kế xốp giúp tăng cường độ ổn định chức năng và tản nhiệt đối lưu để kéo dài tuổi thọ sản phẩm.
- Đặc điểm kỹ thuật
| Vật liệu | Vỏ nhôm & ống kính hình khuyên |
| Hiệu suất phát sáng; | 150lm/w |
| Nhiệt độ màu: | 2700-6500K |
| CRI | Ra Lớn hơn hoặc bằng 80 |
| PF | >0.9 |
| Cuộc sống làm việc: | Lớn hơn hoặc bằng 50,000 giờ |
| Xếp hạng IP: | IP65 |
| Màu hoàn thiện: | Đen |
| Điện áp đầu vào: | AC100~277V 50~60Hz |
| Bảo hành: | 5 năm |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 ~ + 70 độ |
- Chi tiết hơn


- Ứng dụng
Được sử dụng rộng rãi trong AFL, NRL, Bóng đá, Khúc côn cầu, Quần vợt, Bóng lưới, Bóng chày, Bóng cỏ, Bể bơi ngoài trời, Đường đua xe đạp BMX ngoài trời, Đua ngựa/Đua xe kéo, Sân vận động hội đồng.

- Công ty chúng tôi


