Mô tả
Gửi yêu cầu

Đặc trưng
Ba loại lắp cho tùy chọn của bạn
Xếp hạng IP66 được áp dụng cho môi trường ngoài trời.
Tuổi thọ hơn 50.000 giờ và bảo hành 5 năm.
Đặc điểm kỹ thuật
| Điện áp đầu vào: | 100-277Vac,50/60Hz |
| Đèn LED + Trình điều khiển: | Đèn LED Philips + Trình điều khiển Meanwell |
| hiệu suất phát sáng: | 170lm/w |
| Góc chùm: | 10 độ /25 độ /45 độ /60 độ |
| Ống kính: | Vật liệu máy tính |
| Hệ số công suất: | 0.9 |
| CCT: | 2700-6500K |
| Đánh giá IP: | IP66 |
Thêm chi tiết





Ứng dụng

đóng gói

Công ty của chúng tôi


