Tính năng:
1. Hệ thống chiếu sáng bóng chuyền cung cấp ánh sáng chất lượng cao, sáng đồng đều, giúp cải thiện tầm nhìn của người chơi và giảm khả năng xảy ra tai nạn.
2. Do đèn LED bền và bền, cần rất ít điện năng và rất tiết kiệm năng lượng nên sản phẩm này là một lựa chọn có trách nhiệm với môi trường.
3. Kiểu dáng đẹp và hiện đại của đèn bóng chuyền là sự kết hợp hoàn hảo cho bất kỳ sân đấu hoặc đấu trường thể thao nào, vì nó mang lại bầu không khí chuyên nghiệp và sang trọng cho toàn bộ bầu không khí.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 300W/400W/500W/600/800W |
| Điện áp đầu vào | AC90-305V 5060Hz |
| Hiệu suất phát sáng | 125- 150phút/tuần |
| CCT |
3000K/4000K/6500K
|
| PF | >0.90 |
| CRI | > 70 |
| Tuổi thọ | 50000 |
| Nhiệt độ làm việc | -30~ 50 độ |
| IP | IP65 |
| Trình điều khiển dẫn đầu | Meanwell và bất kỳ thương hiệu nào khác được chấp nhận |
| DẪN ĐẾN | LED SMD 2835, EPISTAR hoặc SMD 3030, Philips |
| Có thể điều chỉnh độ sáng | 1-10V/DALI Tùy chọn |
hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng:



Về chúng tôi:


Câu hỏi thường gặp:
Điều gì về thời gian dẫn?
Đáp: Mẫu mất 3-5 ngày.
