Tính năng sản phẩm
1. Hiệu quả năng lượng: Công nghệ LED được thừa nhận vì khả năng bảo tồn năng lượng, điều này có thể dẫn đến giảm chi phí điện theo thời gian.
2. Tuổi thọ kéo dài: Đèn LED vượt qua các tùy chọn chiếu sáng truyền thống, giảm nhu cầu thay thế thường xuyên.
3. Xây dựng bền: Đèn lũ led tròn 400W được thiết kế để chịu được môi trường ngoài trời, làm cho nó trở thành một lựa chọn đáng tin cậy cho các yêu cầu chiếu sáng ngoài trời.
4. Tùy chọn lắp đặt linh hoạt: Ánh sáng lũ này có thể dễ dàng gắn trên tường, cột hoặc trần nhà, cung cấp khả năng thích ứng trong định vị của nó.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật
| Tên sản phẩm | LED Sân vận động ánh sáng |
| LED Sức mạnh | 50W/100W/150W/200W/250W/300W/400W/500W/600W |
| Phạm vi tần số | 50 ~ 60Hz |
| THD | <20% (Typical : 10%) |
| Nhiệt độ màu | 2700-6500K |
| Chỉ số kết xuất màu | CRI>70/80 |
| Góc chùm | 10 độ /25 độ (5050) /60 độ (5050) |
| Cuộc sống làm việc | >50.000 giờ |
| Bảo hành | 5 năm |
| Môi trường làm việc | -30ºC ~ +50 ºC, 10% ~ 90% rh |
| Vật liệu | Nhà ở nhôm & ống kính hình khuyên |
Mô tả sản phẩm

Đèn LED tròn 400W là một giải pháp chiếu sáng hiệu quả, được thiết kế để chiếu sáng các khu vực ngoài trời lớn một cách hiệu quả. Đèn lũ 400W này cung cấp sự chiếu sáng đầy đủ cho các sân vận động, bãi đỗ xe, công trường xây dựng và một loạt các môi trường ngoài trời. Thiết kế hình tròn tạo điều kiện phân phối chùm tia rộng hơn, làm cho nó lý tưởng để thắp sáng các khu vực rộng lớn với một đơn vị.


Các sản phẩmCách sử dụng

• Đỗ xe rất nhiều, ánh sáng Couryard, ánh sáng trang trại• Sân vận động cricket, chuồng ngựa, sân bóng chày• Tòa án quần vợt, sân golf, sân vận động bóng đá

Chúng ta là ai?
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Thâm Quyến Benwei được thành lập vào năm 2010. Đây là một thiết kế tích hợp doanh nghiệp công nghệ cao quốc gia, R & D, sản xuất và bán các sản phẩm chiếu sáng trong nhà và ngoài trời và cũng có thể làm OEM, ODM.
chất lượng cao
Thiết bị nâng cao
Đội chuyên nghiệp
Giải pháp một cửa
chất lượng cao
Thiết bị nâng cao
Đội chuyên nghiệp
Vận chuyển toàn cầu
Câu hỏi thường gặp
Q: Xuất hiện thương mại nước ngoài là gì?
Trả lời: Ngoại thương Express là một nền tảng hệ thống SaaS tiếp thị mạng nước ngoài thông minh một cửa.
Q: Q1: Các mẫu sẽ được hoàn thành bao nhiêu ngày? Và làm thế nào về sản xuất hàng loạt?
A: A1: Nói chung 3-5 ngày để làm mẫu. Thời gian hàng đầu của sản xuất hàng loạt sẽ phụ thuộc vào số lượng.
Q: Q2: Làm thế nào để bạn đảm bảo chất lượng?
A: A2: Chúng tôi nhận được ba quy trình QC: 1. cho nguyên liệu thô; 2. Chỉ một nửa sản xuất; 3. Thử nghiệm QC sau một sau khi lão hóa 12 giờ.
Q: Q3: Làm thế nào để làm nếu có bất kỳ vấn đề chất lượng nào về phía chúng tôi trong thời gian bảo hành?
A: A3: Đầu tiên, chụp ảnh hoặc video làm bằng chứng và gửi cho chúng tôi. Chúng tôi sẽ thay thế những cái mới miễn phí.
Q: Q4: OEM hoặc ODM được chấp nhận?
A: A4: Có, chúng ta có thể làm OEM & ODM, logo trên ánh sáng hoặc gói đều có sẵn.
