Mô tả
Gửi yêu cầu

- Đặc trưng
1. Bodyaluminum: Khả năng chống ăn mòn nhiệt hiệu suất cao cao bảo vệ giông bão kéo dài tuổi thọ của đèn.
2. Lensptical: Ống kính lây lan tùy chỉnh cải thiện màu sắc truyền ánh sáng.
3. Vít bảo mật: Vít dày & mạnh sửa chữa chặt chẽ an toàn.
- Đặc điểm kỹ thuật
| Quyền lực | 100W/200W/300W/400W/500W/600W |
| Loại đèn LED | SM 3030 |
| Hiệu quả phát sáng | 130 lm/w, 150 lm/w, 180 lm/w |
| Điện áp đầu vào | AC85-265V 50-60Hz |
| CCT | 3000K/4000K/5000K/6000K |
| Cri | >80 |
| Góc chùm | 10/20/40/60 |
| Vật liệu | Die đúc nhôm |
| Lớp IP | IP 66 |
| PF | >0.95 |
| Tuổi thọ | 50000hours |
| Làm việc tạm thời | -40~+50 |
| Bảo hành | 5 năm |
- Thêm chi tiết





- Ứng dụng

- Công ty chúng tôi


