Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng:
1. Grandstand Light cung cấp ánh sáng tuyệt vời cho các sự kiện thể thao ngoài trời, đảm bảo người tham gia và khán giả có thể tận hưởng trận đấu một cách trọn vẹn.
2. Với công nghệ tiên tiến và thiết kế tiết kiệm năng lượng, Grandstand Light là giải pháp chiếu sáng tiết kiệm chi phí cho các cơ sở thể thao thuộc mọi quy mô.
3. Thiết kế linh hoạt và dễ lắp đặt của Grandstand Light khiến nó trở thành sự lựa chọn thuận tiện cho các địa điểm thể thao muốn nâng cấp hệ thống chiếu sáng của họ.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 300W/400W/500W/600/800W |
| Điện áp đầu vào | AC90-305V 5060Hz |
| Hiệu suất phát sáng | 125- 150phút/tuần |
| CCT |
3000K/4000K/6500K
|
| PF | >0.90 |
| CRI | > 70 |
| Tuổi thọ | 50000 |
| Nhiệt độ làm việc | -30~ 50 độ |
| IP | IP65 |
| Trình điều khiển dẫn đầu | Meanwell và bất kỳ thương hiệu nào khác được chấp nhận |
| DẪN ĐẾN | LED SMD 2835, EPISTAR hoặc SMD 3030, Philips |
| Có thể điều chỉnh độ sáng | 1-10V/DALI Tùy chọn |
hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng:



Về chúng tôi:


Câu hỏi thường gặp:
Còn về thời gian dẫn đầu thì sao?
Đáp: Mẫu mất 3-5 ngày.
