Giới thiệu

Tính năng sản phẩm
- Hiệu suất cao 130LM/W, nghĩa là chúng sử dụng điện ít hơn 80% so với đèn huỳnh quang.
- Trình điều khiển-tích hợp sẵn có PF Lớn hơn hoặc bằng 0,96 hoạt động với 85–265V AC (rất phù hợp với lưới điện không ổn định).
-
Kích thước thống nhất 600×600mm phù hợp với lưới trần tiêu chuẩn trên toàn cầu.
-
Đầy đủ các chứng nhận: CE, TUV (LVD/EMC), ETL, SAA, DLC, RoHS.

đặc điểm kỹ thuật sản phẩm
| chip LED | Epistar / SMD2835 |
| Xếp hạng IP | IP44 |
| Điện áp đầu vào | 85-265V, 100-277V xoay chiều |
| CRI | >80Ra |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/W |
| PF | >0.95 |
| Quyền lực | 48W |
| Kích cỡ | 60*60CM |
| Vật liệu | Nhôm +PMMA |
| Góc chùm tia | 120 độ |
Cách sử dụng

Khi nói đến trang trí, đèn trần LED vuông có thể được sử dụng ở nhiều nơi, chẳng hạn như cửa hàng, khách sạn và văn phòng, cũng như phòng khách, phòng ngủ, phòng ăn và khu vực học tập tại nhà. Nó có thể làm cho khung cảnh trông đẹp hơn bằng cách tạo cảm giác ấm áp, ấm cúng và cởi mở.
Về công ty chúng tôi
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hoa Liên, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc
Thư điện tử
bwzm09@ledbenweilighting.com

