Giới thiệu

Tính năng sản phẩm

1. Được xây dựng từ hợp kim nhựa hoặc nhôm cao cấp làm tan nhiệt.
2. Vỏ PC cấp độ chống cháy.

Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm
| Quyền lực | 9W 18W 23W 25W |
| Kích cỡ | 60cm 120cm 150cm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | Phổ đầy đủ |
| Hiệu quả phát sáng (LM/W) | 120lm/w 140lm/w 160lm/w |
| Chỉ số kết xuất màu (RA) | >90 |
| PF | >0.90 |
| Góc chùm | 180 độ |
| Không thấm nước | IP65 IP67 không thấm nước |
| Vật liệu | Thân nhôm+ Bìa PC |
| Điện áp đầu vào (V) | Triac có thể điều chỉnh độ mờ 220V AC hoặc 110V AC, 0-10V Dimmentable AC85-265V |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| Bảo hành | 5 năm |
| Chip LED | Epistar 2835 |
| Tính năng | Để trồng cây |
Cách sử dụng

Đèn tăng trưởng thực vật LED có thể được sử dụng trong nhà để hỗ trợ thực vật có đủ ánh sáng trong suốt mùa đông, điều này sẽ khuyến khích sự phát triển và cải thiện số lượng và chất lượng của trái cây và rau quả được sản xuất. Sử dụng đèn tăng trưởng thực vật LED trong nhà kính có thể kéo dài mùa sản xuất trái cây và rau quả và cải thiện chất lượng và năng suất của cây. Đèn tăng trưởng thực vật LED có thể được sử dụng trong các phòng thí nghiệm thực vật để điều chỉnh ánh sáng và thực hiện các nghiên cứu và thử nghiệm về sự phát triển của nhà máy.
Công ty chúng tôi

