
Đặc trưng
1. Đèn pha này có pin lithium tích hợp, nghĩa là nó có thể được sạc đầy trong khoảng hai giờ và xả hết trong hơn 200 phút.
2.Bạn có thể sạc đèn pha này trong ô tô bằng bộ sạc ô tô được cung cấp (12-24V DC) ngoài bộ đổi nguồn tiêu chuẩn (100-240V AC).
Xếp hạng 3.IP65, cho phép sử dụng ngoài trời.
4.Vỏ-bằng nhôm đúc, tay cầm bằng kim loại và kính cường lực, giúp thiết bị bền hơn trong quá trình sử dụng.

Đặc điểm kỹ thuật
| Quyền lực | 30W |
| Chip LED | Bridgelux |
| CCT | 3000K-6000K Tùy chọn |
| Lumen | 110-120lm/w |
| Kích cỡ | L300mmxW280mmxH220mm |
| Sạc tiêu chuẩn | AU/Mỹ/Anh |
| Bảo hành | 3-5 năm |
| Màu hoàn thiện | Đen/Vàng/Xanh |
| đóng gói | 56cmx40cmx60cm,8 cái/ctn,27Kg/ctn |
Thêm chi tiết


Ứng dụng

Công ty của chúng tôi
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là nhà sản xuất các sản phẩm chiếu sáng LED có uy tín, bao gồm việc thiết kế, phát triển, sản xuất và bán các sản phẩm-công nghệ cao. Nhà máy của chúng tôi được thành lập vào năm 2010, nằm ở Thâm Quyến.
Địa chỉ
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hualian, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc


