Tính năng sản phẩm:
1. Đèn pha LED có thể thay thế bóng đèn halogen truyền thống 100W, tiết kiệm hơn 80% điện chiếu sáng; không còn lo lắng về chi phí điện cao. Không chứa các thành phần độc hại như thủy ngân và chì, không chứa khí độc hại. Lý tưởng để chiếu sáng không gian từ hoàng hôn đến bình minh.
2. Vỏ nhôm đúc và kính cường lực. Thiết kế chức năng trong điều kiện mưa, mưa đá và tuyết. Thích hợp cho cả ứng dụng chiếu sáng trong nhà và ngoài trời.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W 30W 50W 80W 100W 150W 200W 300W |
| Điện áp đầu vào (V) | AC85-265V, AC 100-277V, 12-24V DC, 24-48V DC |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K, 4000K, 5000K, 6000K |
| Hiệu suất phát sáng (LM/W) | 160LM/W |
| Chỉ số hoàn màu (Ra) | >90 |
| PF | >0.90 |
| Góc chùm tia | 180 độ |
| Không thấm nước | Chống nước IP66 |
| Vật liệu | Nhôm đúc khuôn ADC12 |
| Tài xế | Trình điều khiển thông thường hoặc trình điều khiển MEANWELL |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| Bảo hành | 5 năm |
| Chip đèn LED | Chip LED Epistar 2835, chip LED Philips 3030 |
| Tính năng | không nhấp nháy |
Hình ảnh chi tiết:





Cách sử dụng:

1. Đèn chiếu sáng an ninh: Đèn pha ngoài trời có thể được sử dụng để ngăn chặn kẻ xâm nhập và tăng cường an ninh xung quanh nhà hoặc doanh nghiệp của bạn. Đặt chúng một cách chiến lược xung quanh chu vi tài sản của bạn để chiếu sáng mọi điểm có thể xâm nhập.
2. Đèn chiếu sáng thể thao: Sân thể thao và sân ngoài trời cần ánh sáng sáng, đều để đảm bảo chơi an toàn và thú vị. Đèn pha ngoài trời là lựa chọn tuyệt vời cho những thiết lập này vì chúng có thể được định hướng để cung cấp khả năng hiển thị tối đa ở mọi khu vực.
