Mô tả
Gửi yêu cầu

Led kết hợp với nhôm tản nhiệt trực tiếp và chặt chẽ làm cho led có hiệu suất tản nhiệt tốt hơn; đủ diện tích của bộ tản nhiệt bằng nhôm và khả năng thoáng khí toàn dải của vật cố định làm giảm sự suy giảm quang học và lỗi điều khiển đèn LED.
NỔI BẬT
-Nhôm đúc bằng áp suất 1800 Tấn để làm cho thân máy đủ chắc chắn.
- Đã kiểm tra nghiêm ngặt: kiểm tra chống thấm nước, kiểm tra trắc quang, kiểm tra môi trường mô phỏng nhiệt độ cao, kiểm tra hiệu ứng phun muối, kiểm tra độ rung, bảo vệ ánh sáng, kiểm tra chống rò rỉ, kiểm tra chống bụi & chống dầu.
-IP 68, đánh giá bảo vệ cao nhất.
-Chống cháy, silicon chống nước cao cấp, kính cường lực 4MM siêu bền.
-5 năm bảo hành.
-Trình điều khiển tốt nhất: Trình điều khiển Meanwell HLG.
- Đã kiểm tra nghiêm ngặt: kiểm tra chống thấm nước, kiểm tra trắc quang, kiểm tra môi trường mô phỏng nhiệt độ cao, kiểm tra hiệu ứng phun muối, kiểm tra độ rung, bảo vệ ánh sáng, kiểm tra chống rò rỉ, kiểm tra chống bụi & chống dầu.
-IP 68, đánh giá bảo vệ cao nhất.
-Chống cháy, silicon chống nước cao cấp, kính cường lực 4MM siêu bền.
-5 năm bảo hành.
-Trình điều khiển tốt nhất: Trình điều khiển Meanwell HLG.
THUỘC TÍNH
| Người mẫu | I |
| ký hiệu EX | Exd II CT6 |
| công suất định mức | 20-40W |
| Công việc hiện tại | AC/DC 220V cộng với -20 phần trăm 50Hz |
| hệ số công suất | 0.98 |
| Quang thông LED | 2000-4500Lm |
| lớp bảo vệ | IP66 |
| lớp chống ăn mòn | WF2 |
| Giới thiệu thiết bị | Thông số giới thiệu G3/4'', phù hợp với cáp có đường kính lỗ khoan 10mm-14mm. |
| thiết bị đầu cuối kết nối | <= 2.5mm, Reliable connection with 2 wires. |
| Cài đặt | Loại trần (x), loại tường 30 độ (b1), loại tường (90 độ) loại giàn giáo (g), loại rào chắn (h), loại mặt bích (f) |
| Chiều cao sử dụng | 2-3.5 mét |
| Khoảng cách lắp đặt | 2-3 mét |
| Cường độ chiếu sáng trung bình | 85Lx(cao 3m) |
| Thay vì nguồn sáng | Đèn tiết kiệm năng lượng 60W-100W,40-80đèn huỳnh quang W, đèn thủy ngân 250W, 70-250đèn halogen kim loại W |
| hoạt động tiêu chuẩn | GB3836.1, GB3836.2, IEC67009-0, IEC67009-1, EN67009-0, EN60079-1. |
| Cân nặng | 4kg |
HÌNH ẢNH CHI TIẾT









Câu hỏi thường gặp
