Mô tả
Gửi yêu cầu

Thay cho Metal Halide 250 Watt, BẰNG CHỨNG CHỐNG NỔ ĐÈN LED TRÒN 60 Watt tạo ra 8400 lumen ở mức 140 lumen trên watt. Vật cố định có thể được sử dụng làm đèn lũ, đèn chiếu sáng thấp hoặc đèn chiếu sáng cao. 120 độ là góc chùm. Vật cố định sử dụng Yoke hoặc Giá treo.
Chứng chỉ UL844
Hạng 1 Ban 1 Bảng B,C,D
Hạng 1, Hạng 2, Nhóm A,B,C,D
Lớp 2, Ban 1, Nhóm E,F,G
Hạng 2, Hạng 2, Bảng F,G
lớp 3
Khu vực: 1/2, 21/22
Vị trí ẩm ướt (UL 1598), UL844, CSA, ATEX, IECEX
THUỘC TÍNH
| Watt: | 60 |
| Lumen: | 8400 |
| Lumen/Watt: | 140 |
| thay thế: | Bóng đèn kim loại 250 watt |
| Nhiệt độ màu: | 5000K |
| CRI: | 70 cộng |
| Đánh giá IP: | IP66 |
| Đánh giá IK: | IK10 |
| Điện áp đầu vào: | 100V-277V |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 độ F đến cộng 140 độ F |
| Đánh giá cuộc sống: | 50,000 (L70) giờ |
| điều chỉnh độ sáng: | 1-10V |
| Góc chùm: | 120掳 |
| Tính thường xuyên: | 50-60Hz |
| Hệ số công suất: | >.95 |
| THĐ: | < 10% |
| Nhà ở: | Nhôm đúc với ống kính cường lực |
| Gắn: | Mặt dây chuyền|ách |
| Kích thước: | 16 inch D x 13,5 inch H |
| Cân nặng: | 39 |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
HÌNH ẢNH CHI TIẾT











