Mô tả
Gửi yêu cầu

Chống cháy nổ để:
– IECEx (Chứng chỉ CNEX 18.0024X)
– CENELEC
– NEC
Có thể được sử dụng trong:
– Khu 2
– Khu 21 và Khu 22
– Hạng I, Vùng 2
– Hạng I, Ban 2, Nhóm A,B,C,D
Công suất đèn khả dụng (LED):
60W, 90W, 120W, 160W, 200W, 240W
Ba loại vỏ bọc khác nhau (90, 160, 240)
Khoang đèn LED cách ly với bộ điều khiển công suất CC-CV (Dòng điện không đổi, Điện áp không đổi) và các ngăn đấu dây.
THÔNG SỐ
| Quyền lực: | 100W |
| Đầu vào: | AC85-265V/50HZ |
| Chip: | SMD3030-120PCS |
| Màu sắc: | 3000K/6000K |
| Hiệu quả chiếu sáng: | 130LM/W |
| CRI: | Lớn hơn hoặc bằng 80Ra |
| Hệ số công suất: | Lớn hơn hoặc bằng 0.95 |
| Đánh giá IP: | IP66 |
| Kích cỡ: | 285 * 230 * 90mm |
| Trọng lượng thô: | 2600g |
HÌNH ẢNH CHI TIẾT









