Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Hiệu suất cao và hiệu quả hơn: Đèn pha loại I, Phân khu 1 cung cấp ánh sáng chất lượng cao đáp ứng các yêu cầu chính xác trong các tình huống khó khăn và nguy hiểm, bao gồm giàn khoan dầu và nhà máy lọc dầu. Sử dụng năng lượng ít hơn 50 phần trăm so với đèn HID thông thường trong khi được chế tạo để bền và đáng tin cậy nhất có thể ở nhiệt độ cao tới 60 độ.
2. IK09 Thiết kế mạnh mẽ: Hợp kim nhôm đúc ADC12 có độ bền cao, truyền nhiệt và kính cường lực chống sốc và rung với tỷ lệ truyền ánh sáng 95% tạo nên vỏ của đèn lũ chống cháy nổ. Hiệu quả và tuổi thọ của Đèn pha có thể xử lý độ bền cơ học và sự thay đổi nhiệt độ.
| Vôn | AC100V~240V 50HZ/60HZ |
| Quyền lực | 100W |
| thông lượng phát sáng | 10000lm |
| Nhiệt độ màu | 5000K |
| ra | Lớn hơn hoặc bằng 85 |
| nhiệt độ môi trường | -20 độ ~ cộng thêm 45 độ |
| cuộc sống nguồn sáng | Lớn hơn hoặc bằng 50000 giờ |
| chiếu sáng | DẪN ĐẾN |
| Đường kính ngoài của cáp | 10mm~12mm |
| Vật liệu | nhôm hàng không |
| lớp bảo vệ | IP66 |
| phương pháp điều chỉnh | Sân 45 độ |
Hình ảnh chi tiết:





