
Đặc trưng
1. Bộ tản nhiệt được làm bằng hợp kim nhôm đúc khuôn và được phun tĩnh điện cao áp.
2. Các ốc vít bằng thép không gỉ lộ ra có khả năng chống ăn mòn-.
3. Bề mặt mối nối ren chống cháy-của thỏ có cấu trúc chống cháy-thuần túy và hiệu suất chống cháy nổ-đáng tin cậy.
Đặc điểm kỹ thuật
| Vôn | AC100-277V |
|---|---|
| Tài xế | Nội bộ |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | -40 độ |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 60 độ |
| Làm mờ | Có thể điều chỉnh độ sáng 0-10V |
| Cảm biến chuyển động tích hợp | KHÔNG |
| Kelvin | 4000K |
| CRI | >70 |
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Lumens | 13500 |
| Hiệu quả | 140 |
| Ống kính | Kính cường lực |
| Bảo hành | 5 năm |
Thêm chi tiết







Ứng dụng

Công ty của chúng tôi
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là nhà sản xuất các sản phẩm chiếu sáng LED có uy tín, bao gồm việc thiết kế, phát triển, sản xuất và bán các sản phẩm-công nghệ cao. Nhà máy của chúng tôi được thành lập vào năm 2010, nằm ở Thâm Quyến.
Địa chỉ
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hualian, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc

