Tính năng:
1. Do công nghệ LED trên những đèn này vừa bền vừa chắc chắn nên chúng cần rất ít bảo trì, điều này khiến chúng trở thành một giải pháp thay thế chiếu sáng đặc biệt tiết kiệm chi phí.
2. Đèn LED Batten được gắn trên bề mặt mang lại ánh sáng vừa chói vừa không nhấp nháy, điều này rất quan trọng để tăng cả năng suất và sự thoải mái trong môi trường làm việc.
3. Những đèn này có thể được tùy chỉnh để phù hợp với yêu cầu cụ thể của từng dự án vì chúng có nhiều loại công suất, kích cỡ khác nhau và nhiệt độ màu khác nhau.
đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 30W |
| Kích cỡ | 60cm |
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K, 4000K |
| Hiệu suất phát sáng (LM/W) | 120LM/W 160LM/W |
| Chỉ số hoàn màu (Ra) | 80-83RA Hoặc 95-98RA |
| PF | >0.95 |
| Hỗ trợ điều chỉnh độ sáng | Có thể điều chỉnh độ sáng Triac hoặc 0-10V có thể điều chỉnh độ sáng |
| vật chất | Thân nhôm + Vỏ PC |
| Điện áp đầu vào (W) | AC{0}}V, 12V DC |
| Trình điều khiển LED | Cách ly bằng tụ Rubycon |
| Nhấp nháy miễn phí | Không nhấp nháy |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| bảo hành | 5 năm |
| Chip dẫn | SMD 2835, Epistar, Samsung |
| Che phủ | Bìa sữa |
| Tính năng | IP44 không thấm nước |
hình ảnh chi tiết:



cách sử dụng:


Tùy chọn chiếu sáng tiết kiệm năng lượng này mang lại ánh sáng vừa sáng vừa đều, cho phép tầm nhìn tối đa. Ngoài ra, nó không tạo ra lượng nhiệt quá lớn hoặc lãng phí năng lượng quý giá.
Về chúng tôi:


Câu hỏi thường gặp:
1. Bạn có đảm bảo cho sản phẩm không?
Đáp: Có, chúng tôi cung cấp bảo hành 2-5 năm cho sản phẩm của mình.
2. Có thể in logo của tôi lên sản phẩm đèn led không?
Đ: Vâng. Vui lòng thông báo chính thức cho chúng tôi trước khi sản xuất và xác nhận thiết kế trước tiên dựa trên mẫu của chúng tôi.
