
Đặc trưng
☀Siêu tiết kiệm năng lượng: bóng đèn LED chất lượng rất cao cho ánh sáng cường độ cao. Độ sáng gấp nhiều lần so với bóng đèn truyền thống nhưng bạn có thể tiết kiệm tới 80% năng lượng.
☀-Vật liệu bền lâu: Vật liệu PC và nhôm, điện áp đầu vào AC 85 V-265 V Áp suất rộng, loại hạt đèn: 2835.
☀Dễ lắp đặt: không cần lắp đèn lên giá cố định, có thể gắn trực tiếp lên tường, kèm theo bộ phụ kiện, hệ thống treo, trần nhà là tùy chọn. Tab thép có thể tháo rời và bạn có thể dễ dàng điều chỉnh nó.
Đặc điểm kỹ thuật
| Quyền lực | 40W |
| Kích cỡ | 120cm |
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K-6000K |
| Hiệu suất phát sáng(LM/W) | 120LM/W 140LM/W 160LM/W |
| Chỉ số hoàn màu (Ra) | 80-83RA |
| PF | >0.95 |
| Vật liệu | Thân nhôm + Vỏ PC |
| Điện áp đầu vào (V) | AC85-265V, AC100-277 |
Thêm chi tiết





Ứng dụng
Ứng dụng: thích hợp cho chiếu sáng trong nhà, phòng khách, phòng ngủ, phòng tắm, ban công, nhà bếp, sân vườn, sân vườn riêng, tòa nhà thương mại, văn phòng, khách sạn, v.v.

Công ty của chúng tôi
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là nhà sản xuất các sản phẩm chiếu sáng LED có uy tín, bao gồm việc thiết kế, phát triển, sản xuất và bán các sản phẩm-công nghệ cao. Nhà máy của chúng tôi được thành lập vào năm 2010, nằm ở Thâm Quyến.
Địa chỉ
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hualian, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc


