Tính năng:
- Lớp phủ mờ giúp khuếch tán ánh sáng và giảm độ chói, tạo ra bầu không khí thoải mái và hấp dẫn.
Vật liệu PC nhập khẩu -100% để khẳng định hiệu quả chiếu sáng tốt.
-6063-Bộ tản nhiệt nhôm T5 giúp tản nhiệt tốt hơn.
đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 20W 30W |
| Kích cỡ | 60cm 90cm |
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K, 4000K, 5000K |
| Hiệu suất phát sáng (LM/W) | 120LM/W 140LM/W |
| Chỉ số hoàn màu (Ra) | 80-83RA Hoặc 95-98RA |
| PF | >0.95 |
| Hỗ trợ Dimmer | Triac có thể điều chỉnh độ sáng hoặc 0-10V có thể điều chỉnh độ sáng |
| Văn học | Thân nhôm + Vỏ PC |
| Điện áp đầu vào (W) | Điện áp xoay chiều85- -265V, 12V một chiều, 24V một chiều |
| Trình điều khiển LED | Được cách ly với tụ điện Rubycon |
| Không nhấp nháy | Không nhấp nháy |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| bảo hành | 5 năm |
| Chip đèn LED | SMD 2835, Epistar, Samsung |
| Che phủ | Vỏ sữa |
| Tính năng | IP44 không thấm nước |
hình ảnh chi tiết:



cách sử dụng:


Nâng cao tính thẩm mỹ cho thiết kế nội thất của bạn với lớp phủ mờ tuyệt đẹp và cấu trúc nhôm thanh lịch của giải pháp chiếu sáng đa năng này.
Về chúng tôi:


Câu hỏi thường gặp:
1.Bạn có thể cung cấp mẫu miễn phí không?
A. Có, nhưng bạn cần phải trả tiền vận chuyểng.
2. Tôi có thể lấy mẫu để kiểm tra chất lượng bằng cách nào?
A. Sau khi xác nhận giá, bạn có thể yêu cầu mẫu để kiểm tra chất lượng của chúng tôi.
