Giới thiệu

Tính năng sản phẩm
1. Hiệu quả năng lượng: So với đèn ống huỳnh quang thông thường, đèn LED Batten sử dụng từ 50 đến 60 % điện. Điều này dẫn đến tiết kiệm hóa đơn điện đáng kể và giảm lượng khí thải carbon.
2. Tuổi thọ kéo dài: Tuổi thọ 50.000 giờ đáng chú ý của đèn Batten LED dài hơn khoảng năm lần so với bóng đèn ống huỳnh quang thông thường. Về lâu dài, điều này có nghĩa là chi phí bảo trì và thay thế thấp hơn.
Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm
| Quyền lực | 20W 30W 40W 60W |
| Kích cỡ | 60cm 90cm 120cm 150cm |
| Góc chùm | 120 độ |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K, 4000K, 5000K, 6000K |
| Hiệu quả phát sáng (LM/W) | 120lm/w 140lm/w 160lm/w |
| Chỉ số kết xuất màu (RA) | 80-83RA hoặc 95-98RA |
| PF | >0.95 |
| Hỗ trợ mờ hơn | Triac có thể điều chỉnh độ mờ hoặc 0-10V có thể điều chỉnh được |
| Vật liệu | Thân nhôm+ Bìa PC |
| Điện áp đầu vào (W) | AC 85- -265 V, AC100-277, 12V DC, 24V DC |
| Trình điều khiển LED | Bị cô lập với tụ điện RubyCon |
| Nhấp nháy miễn phí | Không nhấp nháy |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| bảo hành | 5 năm |
| Chip LED | SMD 2835, Epistar, Samsung |
| Che phủ | Bìa sữa |
| Tính năng | IP44 không thấm nước |
Cách sử dụng

Đèn LED Batten là một lựa chọn tuyệt vời cho ánh sáng kho do độ sáng đáng kinh ngạc của chúng. Có họ sẽ cải thiện khả năng hiển thị của khu vực và giúp khách hàng dễ dàng phát hiện ra mọi thứ hơn. Ngoài ra, LED Battens sẽ không gây ra hỏa hoạn vì chúng phát ra rất ít nhiệt, vì vậy bạn sẽ không phải lo lắng về việc hàng hóa của bạn bị phá hủy!
Công ty chúng tôi
Shenzhen Benwei Lighting Technology Co., Ltd là một nhà sản xuất chuyên nghiệp trong việc sản xuất ánh sáng LED, tích hợp thiết kế, phát triển, sản xuất và bán các sản phẩm công nghệ cao nói chung.

