Tính năng:
Đèn tuyến tính treocó vẻ ngoài hiện đại và phong cách, mang lại cảm giác tinh tế cho mọi môi trường.
Những loại đèn này được thiết kế để sử dụng ít năng lượng hơn so với các loại đèn chiếu sáng tiêu chuẩn thay thế, điều này có thể giúp bạn tiết kiệm chi phí điện năng.
Đèn tuyến tính treo là một lựa chọn chiếu sáng rất linh hoạt vì nó có thể được sử dụng trong nhiều môi trường nội thất khác nhau, chẳng hạn như nhà ở, doanh nghiệp, nhà hàng, v.v.
đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 30W 60W |
| Kích cỡ | 60cm |
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K 6000K |
| Hiệu suất phát sáng (LM/W) | 120LM/W 160LM/W |
| Chỉ số hoàn màu (Ra) | 80-83RA hoặc 95-98RA |
| PF | >0.95 |
| Hỗ trợ điều chỉnh độ sáng | Có thể điều chỉnh độ sáng Triac hoặc có thể điều chỉnh độ sáng 0-10V |
| vật chất | Thân nhôm + Vỏ PC |
| Điện áp đầu vào (W) | AC{0}}V, 12V DC |
| Trình điều khiển LED | Cách ly bằng tụ Rubycon |
| Nhấp nháy miễn phí | Không nhấp nháy |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| bảo hành | 5 năm |
| Chip dẫn | SMD 2835, Epistar, Samsung |
| Che phủ | Bìa sữa |
| Tính năng | IP44 không{1}}không thấm nước |
hình ảnh chi tiết:



cách sử dụng:


Đèn treo tuyến tính là sự lựa chọn thông minh cho bất kỳ dự án chiếu sáng nào nhờ thiết kế và tuổi thọ kéo dài.
Về chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hualian, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc

Liên hệ với chúng tôi để báo giá
Câu hỏi thường gặp
Q1. Bạn có phải là nhà máy hoặc công ty thương mại?
