Tính năng sản phẩm:
1. Cuộc sống không còn bị giới hạn trong LGP nhờ công nghệ chiếu sáng ngược. cắt giảm đáng kể chi phí bảo trì trong tương lai. Khi lắp đặt trần lưới chữ T, nó mang lại tính đồng nhất tuyệt vời, hiệu quả vượt trội và giảm độ chói.
2. Lắp đặt các Đèn LED phẳng 2x2 hiệu suất cao, không cần bảo trì này thay cho các thiết bị chiếu sáng lỗi thời của bạn ngay bây giờ để tiết kiệm chi phí năng lượng và tận dụng độ sáng vượt trội mà chúng sẽ cung cấp trong nhiều năm tới.
3. Do không có khe hở trong bộ đèn và có khả năng chống bụi IP40 nên môi trường nhiều bụi bẩn sẽ không làm đèn thả trần bị phai màu theo thời gian. Đèn chiếu sáng troffer 2x2 không cần bảo trì vì nó được tích hợp đèn LED. Trong suốt tuổi thọ của nó, bạn sẽ không cần phải thay bóng đèn.
Sản phẩmCụ thể:
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K-6000K |
| CRI (Ra>) | 80-90 |
| Hiệu suất phát sáng của đèn (lm/w) | 100LM/W |
| Điện áp đầu vào (V) | 100-277V |
| Chất liệu thân đèn | Nhôm |
| Quyền lực | 36w / 40w / 60w/ 72w |
| Kích cỡ | 600 * 600mm |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| Nhiệt độ làm việc (độ): | -20 — 60 |
| chứng nhận | RoHS, CE |
Hình ảnh chi tiết:





Cách sử dụng



