Tính năng sản phẩm:
1. So với các bảng đèn khác có kích thước tương đương, mỗi đèn 2x2 có độ chói thấp và kết cấu chắc chắn giúp bảng không bị cong dễ dàng. Độ chói thấp mang lại sự thoải mái cho thị giác và giảm mỏi mắt, cả hai đều rất quan trọng trong môi trường thương mại và văn phòng. Bạn cũng sẽ nhận được sự phân bố ánh sáng nhất quán nhờ đèn chiếu sáng nền, sẽ chiếu sáng không gian của bạn hiệu quả hơn so với các loại đèn khác. thường được sử dụng cho trần thả, nhưng nó cũng có thể được sử dụng với bộ treo hoặc bộ gắn bề mặt.
2. Để điều chỉnh đèn hiệu quả hơn theo sở thích của bạn, hãy ghép nối chúng với 0-10bộ điều chỉnh độ sáng V. Giảm cường độ ánh sáng dần dần từ 100 phần trăm xuống mức dễ chịu hơn cho bạn. Việc cài đặt có thể được thực hiện bằng cách sử dụng các kết nối dây cứng từ 120V đến 277V để phù hợp hơn với nhu cầu không gian của bạn. Thích hợp cho không gian gia đình hoặc thương mại, bao gồm nhà để xe, tầng hầm, văn phòng, cửa hàng, trường học, siêu thị, phòng tập thể dục, v.v.
Sản phẩmCụ thể:
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K-6000K |
| CRI (Ra>) | 80-90 |
| Hiệu suất phát sáng của đèn (lm/w) | 100LM/W |
| Điện áp đầu vào (V) | 100-277V |
| Chất liệu thân đèn | Nhôm |
| Quyền lực | 36w / 40w |
| Kích cỡ | 600*600mm |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| Nhiệt độ làm việc (độ): | -20 — 60 |
| chứng nhận | RoHS, CE |
Hình ảnh chi tiết:





Cách sử dụng




