tính năng:
1. Đèn khẩn cấp là nguồn ánh sáng đáng tin cậy và bền bỉ trong thời kỳ khủng hoảng.
2. Nó cung cấp thời lượng pin lâu dài giúp bạn yên tâm khi mất điện và các sự kiện bất ngờ khác.
3. Nó linh hoạt và đáng tin cậy, tuyệt vời để cắm trại, đi bộ đường dài hoặc làm nguồn ánh sáng dự phòng.
đặc điểm kỹ thuật:
| Sức mạnh và kích thước | 60cm 9W / 120cm 18W / 150cm 25W |
| Thời gian khẩn cấp | 120 phút |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K, 4000K, 5000K, 6000K |
| Hiệu suất phát sáng (LM/W) | 160 LM/W |
| Chỉ số hoàn màu (Ra) | 80-83Ra hoặc 95-98Ra |
| Vật liệu | Thân nhôm + vỏ PC |
| Điện áp đầu vào (V) | AC 85-265V, 100-277AC, 12V DC,24V DC, 48V DC |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| Bảo hành | 5 năm |
| PF | > 0.90 |
| không thấm nước | IP 44 |
| Chip dẫn | SMD 2835, Epistar, Samsung |
| Che phủ | Bìa sữa và trong suốt |
| Góc chùm tia | 120-180 độ |
| Nhấp nháy miễn phí | Không nhấp nháy |
| Ắc quy | 3.2V 1500mAh |
hình ảnh chi tiết:




Đế đèn chống cháy, an toàn khi sử dụng.
Cách sử dụng:


Áp dụng cho các nhà máy, nhà xưởng cả trong nhà và ngoài trời.
Về chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hoa Liên, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc
Thư điện tử

Liên hệ với chúng tôi để báo giá
Đóng gói & Giao hàng:

