
Tính năng sản phẩm:
1. Pin dự phòng khẩn cấp trong 90 phút. hoặc 1,5 giờ.
2. Trình điều khiển dòng điện không đổi tích hợp, ổn định và giữ cho ánh sáng hoạt động trong một thời gian dài. Sử dụng chip SMD2835 nhập khẩu làm nguồn sáng, độ sáng cao, không nhấp nháy và tia cực tím, có thể bảo vệ tốt môi trường và cơ thể con người.
3. Nguồn sáng trạng thái rắn LED trắng công suất cao, thân thiện với môi trường, hiệu suất phát sáng cao, tuổi thọ cao và không cần bảo trì trong thời gian dài.
4.Super bright lumens,110-140lm/W, >Tiết kiệm 78 phần trăm năng lượng.
Sản phẩmCụ thể
| Người mẫu | sạc wali tubelight |
| Công suất | 9W / 18W |
| Che phủ | Sữa / Rõ ràng |
| Căn cứ | G13 / Tích hợp |
| Nguồn LED | SMD 2835, Epistar |
| Phong cách | hiện đại |
| Vôn | 85-265V Vôn AC |
| thông lượng phát sáng | 120lm/w 140lm/w 160lm/w |
Hình ảnh chi tiết:





Cách sử dụng:


Đóng gói & Giao hàng tận nơi:

Câu hỏi thường gặp:
1. Bạn tự làm sản phẩm hay chỉ kinh doanh?
Đèn LED năng lượng mặt trời, đèn LED ngoại thất và đèn LED nội thất chính của chúng tôi được sản xuất bởi một nhà sản xuất đèn LED uy tín.
2. Có những phạm vi nhiệt độ màu nào?
Toàn bộ phạm vi 3000-6500k được cung cấp. Có sẵn ba nhiệt độ ánh sáng khác nhau: 6000–6500k trắng lạnh, 3000–3500k trắng ấm và 4000–4500k trắng tự nhiên.
3. Moq là gì?
Moq của mỗi mô hình là hai mảnh.
4. Tôi có những lựa chọn thay thế nào để thanh toán?
Các giao dịch nhỏ hơn có thể được thanh toán bằng PayPal hoặc Western Union, trong khi các đơn hàng lớn hơn có thể được thanh toán bằng ngân hàng.
5. Bạn có cung cấp dịch vụ OEM/ODM không?
Có, chúng tôi có thể cung cấp OEM/ODM cho khách hàng ở các quốc gia khác.
